Jump to content

Join our Slack

Talk to other users and have a great time
Slack Server

Welcome to our Community

Click here to get your Exiled Bot license
Donation Store
Sign in to follow this  
Runbotthai

สวัสดีพี่น้องคนไทยด้วยกัน พึ่งเล่นเกมส์นี้ครับ ทุกท่านเป็นไงบ้าง

Recommended Posts

เนื่องจากผมเล่นเกมส์นี้ใหม่ คุณเล่นอาชีพไรกันครับ ผมอาจจะใหม่ในเกมส์นี้

แต่ไม่ใช่มือใหม่ในวงการ สำหรับบอท ยาวนานเกือบ 10ปี ชื่อนี้คนส่วนมากรู้จัก

ขอศึกษาสคริป และ ฟังชั่นการทำงาน ของมันสักอาทิตย์ จะมาช่วยคนไทยด้วยกัน

Runbotthai หรือ Runbotthai Bot หรือ runbotthai.com ชื่อนี้การันตีครับ ค้นในกูเกิ้ล

จะเจอว่าผมทำอะไรมา ตั้งแต่เมื่อไหร่ จะเจอข้อมูลผมหมด หวนกลับสู่สังเวียน บอท อีกครั้งฮ่าๆ

ไม่เคยพลาด เกมส์ไหนที่มีบอท เจอผมแน่นอน ไม่เคยพลาดสักเกมส์ เจ้าเก่าสุดในไทย จะบอทให้กระเจิงเลย

อยากให้ลองดูอันนิ้ให้หน่อยครับ https://exiled-bot.net/community/index.php/topic/814-v33-eb-tools/ มันเป็นโปรเเกรมที่เสริมกับบอทอีกทีผมไม่เเน่ใจว่าใช้กับเชิพไทยได้ไหม ถ้าเซ็ทเป็นรบกวนลองทำดูหน่อยครับ ^^ ขอบคุณครับ

ผมเข้าใจคำสั่งการทำงานครับ เพราะผม เป็นคนเซ็ต หรือเขียนสคริป

มาก่อนในไทย ผมเปิดเซิฟเถื่อนอยู่ http://ran-zeed.com นี่คือเซิฟผม

หลักการทำงานทุกอย่าง ที่ศึกษาทั้งคืน เน้นการทำงานของ .Script ทั้งหมด

มีการแปรค่า ดีเลย์ต่างๆ ขอผมทดสอบ บอทในวันนี้ก่อน แล้วจะมาช่วยครับ

ทุกอย่าง มีการกำหนด ระยะ การหยิบจับ การค้นหา ที่ระบุได้ครับ บอทหายตัว

หรือบินได้เลย ว่ากันง่ายๆ ถ้าคนที่รู้ค่านั้น คำสั่งนั้น ผมเห็นว่ามันมี ขอลองก่อน