Jump to content

Join our Slack

Talk to other users and have a great time
Slack Server

Welcome to our Community

Click here to get your Exiled Bot license
Donation Store
Sign in to follow this  
black

English Client สำหรับ 2.0.4 Thai ล่าสุด

Recommended Posts

ใช่ครับ ^ ^ สนับสนุน black ครับ ผมว่า Runbotthai เรื่องเยอะ

มันไม่ใช่เรื่องเยอะหรอก ของผมคือ ผู้ผพัฒนา ให้ผมช่วยเหลือ

ผมอะช่วยเหลือทุกคน ต้องเข้าใจด้วยนะครับ ไม่ได้ช่วยคนเดียว

มันไม่ใช่เรื่องเยอะหรอก ของผมคือ ผู้ผพัฒนา ให้ผมช่วยเหลือ

ผมอะช่วยเหลือทุกคน ต้องเข้าใจด้วยนะครับ ไม่ได้ช่วยคนเดียว

งั้นตอบคำถามผมนะ

ทำไม ไม่ทำวิธีในฟอรั่ม เลยละครับ ต้อง Talk Talk แบบนี้ก็ไม่ทั่วถึงสิ ถ้าคุณบอกว่าช่วยทุกคน

ทำไม ไม่ทำวิธีในฟอรั่ม เลยละครับ ต้อง Talk Talk แบบนี้ก็ไม่ทั่วถึงสิ ถ้าคุณบอกว่าช่วยทุกคน

สมองมีคิดสิ ว่า คนอื่นซื้อจากใครมาก็มาหาผม ผมช่วยทุกคน เท่าที่ผมดูแล

จะให้ผมมาทำวิธีอะไม่ได้หรอก งานผมมีเยอะครับ แล้วไม่ใช่ว่า ผมสอนจะได้เงิน

ผมสอนให้โดย ช่วยคนไทยด้วยกัน คุณไม่พอใจก็ทำเอง งานผมล้นมือครับ บอท

รหัสนึงผมได้แค่ 35บาท แต่ผมกลับดูแลคนมากกว่า50คน คุณเห็นแก่ตัวเปล่าครับ

ผมทำเซิฟ แรน ทำเซิฟเถื่อน เดือนละ5หมื่น ได้มากกว่า แต่ขายรหัส ได้ 35 บาท

ถามว่าผมจะไม่สนใจ เลิกช่วยเหลือ เป็นคนธรรมดา ที่ใช้บอท ผมย่อมทำได้ครับ

ผมไม่มีเวลา มากขนาดมาทำอะไรให้ นอกจากจะช่วยเหลือเลย เข้าใจหน่อย อย่าเห็นแก่ตัว

มันจะไม่ทั่วยังไง กระทู้ก็ปักมุดทุกคนเข้ามาก็เห็นอยู่แล้ว ก็เข้าไปรอคิวสิ หรือนิสัยชอบแซงรอไม่ได้ งั้นก็ไปค้นหาหาเองสิ ทุกคนที่เข้าไปใน talk หรือ team เขาก็ช่วยเหลือทุกคนดี มันเป็นช่องทางการช่วยที่ดีเลยไม่ใช่หรอ สำหรับการ team มาแก้ไขให้ เป็นรายบุคคล ส่วนบอกว่า  https://exiled-bot.n...-version-v053e/ เดินอย่างเดียว บอกตรง ๆ เพราะฉลาดน้อยเองหรือแล้วบอกศึกษาเยอะแล้ว เขาใช่เวอร์ชั้นไหนหัดเช็ดดูดี ๆ  บ้าง ในช่องแชทและกระทู้ เขาก็บอก v0.53g RC  ถ้าหาไม่เจอเดียวจะบอกให้ว่าเขาหาแบบไหน คิดจะใช้แต่สมองน้อย ต่อไปคงไม่พ้นเรื่องถามเรื่อง เก็บของ ลงแมพ แยกออฟ อีกสิ 

เขียมหว่ะ

มีเวลา มานั่ง talk talk

ขอโทษนะครับคุณเคยทำอะไรให้คนอื่นหรือป่าว ถ้่าไม่คุณก็ไม่มีสิทธิจะมาว่าคนอื่น ขอถามหน่อยนะทำไมไม่หัดศึกษาเองบ้างละ ถ้าจะมาถามคนอื่นแล้วทำนิสัยแบบคนเห็นแก่ตัวจะให้เขาทำแต่ของตัวเองคนเดียวหรือไง เขาก็ไม่ได้เงินจากการช่วยเหลือใครนะ ถ้าคุณอยากให้เขาช่วยเร็วๆงั้นคุณก็บริจาคเงินให้เขาสิครับ

• Upvote 1

เขาช่วยก็ดีแล้วครับ บริการไม่พอใจก็อย่าไปใช้เขา มันเป็นธุรกิจครับ ไม่ใช่การกุศล